AniMe MiKu (AMMK)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีทุกคน ยินดีต้อนรับสู่AMMK(AniMe MiKu)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

GTA Yedduck exp *4 พร้อมวิดหลด

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Edward_Cullen

Edward_Cullen

GTA Yedduck exp *4 พร้อมวิดหลด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: GTA Yedduck exp *4 พร้อมวิดหลด   GTA Yedduck exp *4 พร้อมวิดหลด EmptyTue Mar 15, 2011 7:04 am

GTA Yedduck เกมส์ใหม่คนรู้จักทั้งประเทศไม่ถึง 500 คนเลยอยากเอามาเเนะ

ไปโหลตัวเข้าเกมส์จากนี้นะครับ(เป็นเกมส์ gta sanandreas ดพียงเเต่เป็นเเบบออนไล มีโดเนตด้วยคืออยากสร้างเเก็งก็ทำได้โดยทรุมันนี่ ติอต่อผมได้ในเกมส์ @Edward_Cullen

ต้องมีตัวเกมส์ gta san ตัวเกมส์จริงนะครับจึงเล่นได้

นี่ลิ้งโหลด http://mirror2.foco.co/samp/sa-mp-0.3c-install.exe นะครับ โหลดเเล้วติดตั้งใน ไฟล์ที่ลงตัวเกมส์จริงนะครับ

ลงเสดเข้ารุปผู้หญิงที่เขียนในไฟล์ gta ว่า samp จากนั้น กดรูปติกถูกด้านบนซ้ายสีส้มๆ ว่า add server

มันคือหาไอพีเซิฟ เอานี่ไปเขียน 122.155.12.253:2012 นี่คือไอพีเซิฟผม

ดับเบิ้ลคลิกเข้าไปมันจะอะบายวิธีเล่นตั้งใจอ่านนะดดนเเบนไม่รุด้วย จากนั้นก้อ Enjoy

.....___[GTA] Yedduck EXP*5 COLO 24HR __.......

กิจกรรมมากมายมีทุกวัน เงินรางวัลมากมาย By @Edward_Cullen
เปิดยาวเเมพสวย โดรถเเก๊ง ส่วนตัวราคาถูก
เปิดบริการมาแล้ว กว่า 3 วันโดยคนเมพคอม (มะใช่ผม)
Version Sa-mp: 0.3C
Mode: Ropeplay,TeamDeathmath 2MODE
Websit: ทำเสดละจะโพส
[37 Leader]
1. ตำรวจ
2. FBI
3. นาวิกโยธิน
4. หมอ/ดับเพลิง
5. มาเฟีย La cosa nostra
6. ยากุซ่า
7. นายก
8. Hitman
9. นักข่าว
10. Taxi
11. นายทะเบียน
12. แก๊งเขียว
13. แก๊ง ม่วง
14. แก๊ง เหลือง
15. แก๊งฟ้า
16. แว๊นบอย
17. แก๊งประตูผี
ที่กล่าวมา คือแก๊งหลัก / รัฐหลักนะครับ
อีก 20 หลีด คือ แก๊ง/รัฐ โดเนทนะจ๊ะ
สอบถามได้ในเกม
[System]
-ออกแก๊ง
-ไฟนีออน

ที่หลักๆ คือมีเท่านั้น
โดได้กับเเอดหลัก 3 คน
- @Yedduck
-@yedduckZ
-@Edward_Cullen

ถ้าเกิดนอกเหนือจากชื่อนี้และโดนโกงทางเราจะไม่รับผิดชอบ
เราจะทำดีที่สุดเเอดมินใจดี ผมรับรองว่าดีกว่าเซิฟไหนๆเป้น 100 เท่าคนบางตาก้จริงเเต่เราเปิดยาว

[สิทธิพิเศษ]
- วันนี้ถ้าท่านมา จะเเจกหลีดทันที 1 หลีดรีบเข้านะครับมีคนมาะเอาบ้างเเล้ว Hurry up

ขอขอบคุณุสร้าง

Post by : @Edward_Cullen

Create by : @Yedduck

And : YedduckZ

ขอบคุณที่ติดตาม สวัสดี
ขึ้นไปข้างบน Go down

GTA Yedduck exp *4 พร้อมวิดหลด
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1